Noodle on Soul Logo

Noodle on Soul

$NOODLE
#5,608
Meme Token
Được phát hành 28 tháng trước
Solana
AffmxqTEaGH7UpAvGrWCnJmR4pQfZEzjQjXQHbw2pump
11Tổng số phiếu bầu0 phiếu bầu mỗi ngày
0Phiếu bầu Xđã đăng tuần này
Chưa có biểu đồToken này hiện chưa có bể thanh khoản giao dịch trên DexScreener hoặc GeckoTerminal.

Giới thiệu về Noodle on Soul

Do dự án viết

Our aim is to use meme to create a viral message and strong community around $Noodle. Grow the Noodle (pie) and put Noodle in real world on plates via collaboration.

Dữ liệu thị trường Noodle on Soul

Tóm tắt tự động dựa trên dữ liệu Coinvote và thị trường theo thời gian thực.

Hỗ trợ Ví · Noodle on Soul

Để lưu trữ an toàn các token Noodle on Soul của bạn, bạn có thể sử dụng một loạt các ví như Phantom, Sollet, Solflare, Ledger. Những ví này cung cấp một môi trường an toàn để quản lý và lưu trữ tài sản kỹ thuật số của bạn. Điều quan trọng là phải chọn một ví hỗ trợ loại tiền mã hóa cụ thể và cung cấp một mức độ bảo mật cao, thân thiện với người dùng, và tương thích với thiết bị ưa thích của bạn.

coinvote.cc/coin/Noodle-on-Soul

Thông tin

Chưa được cập nhật
ChuỗiSolana
Giá$ 0.00
Vốn hóa thị trường$ 0
Biến động 24h (%)—
Tổng cung-
Lượng cung ứng lưu thông-
Ngày ra mắtJune 8th 2024, 08:02
Ngày thêm vàoJune 11th 2024, 14:43
Được niêm yết bởiẨn danh

Khám phá các Loại Tiền điện tử Mới

Cộng đồng $NOODLE

0 người theo dõi Tất cả

Chưa có bài đăng cộng đồng nào về Noodle on Soul. Hãy là người đầu tiên!

Viết một bài đăng

Tài sản tiền mã hóa biến động mạnh và rủi ro cao: bạn có thể mất toàn bộ tiền. Coinvote là nền tảng thông tin và cộng đồng, không phải lời khuyên đầu tư. Bảng xếp hạng phản ánh số phiếu bầu, và các mục được quảng bá là quảng cáo trả phí. Lưu ý Mạo danh hoặc gỡ nội dung