DonkSwap Token Logo

DonkSwap Token

$DST
#22,114
Staking
Được phát hành 66 tháng trước
Binance Smart Chain
0x3969Fe107bAe2537cb58047159a83C33dfbD73f9
0Tổng số phiếu bầu0 phiếu bầu mỗi ngày
0Phiếu bầu Xđã đăng tuần này
Chưa có biểu đồToken này hiện chưa có bể thanh khoản giao dịch trên DexScreener hoặc GeckoTerminal.

Giới thiệu về DonkSwap Token

Do dự án viết

DonkSwap is a rug-free exchange on the BSC network. We are currently developing an online crypto casino to be released this march, As well as a staking platform set for release in the next couple of weeks.

Dữ liệu thị trường DonkSwap Token

Tóm tắt tự động dựa trên dữ liệu Coinvote và thị trường theo thời gian thực.

Xếp hạng thị trường · DonkSwap Token

Trong bối cảnh động và thay đổi liên tục của tiền điện tử, DonkSwap Token đã khẳng định mình là một đối thủ đáng gờm. Hiện nó đang được xếp hạng #3,848 trên thị trường tiền điện tử dựa trên vốn hóa thị trường của mình. Xếp hạng này phản ánh sự tin tưởng và niềm tin mà thị trường đặt vào DonkSwap Token như một tài sản kỹ thuật số tiềm năng.

Tokenomics · DonkSwap Token

Tokenomics của DonkSwap Token bao gồm tổng cung cấp 700,000,000,000,000 token, trong đó 674,766,576,168,112 token đang lưu thông. Hiểu tokenomics là rất quan trọng đối với các nhà đầu tư tiềm năng, vì nó giúp làm sáng tỏ cách phân phối và sự sẵn có của token, có thể ảnh hưởng trực tiếp đến giá trị và nhu cầu của nó trên thị trường.

Hỗ trợ Ví · DonkSwap Token

Để lưu trữ an toàn các token DonkSwap Token của bạn, bạn có thể sử dụng một loạt các ví như Trust Wallet, MetaMask, SafePal, Coin98. Những ví này cung cấp một môi trường an toàn để quản lý và lưu trữ tài sản kỹ thuật số của bạn. Điều quan trọng là phải chọn một ví hỗ trợ loại tiền mã hóa cụ thể và cung cấp một mức độ bảo mật cao, thân thiện với người dùng, và tương thích với thiết bị ưa thích của bạn.

Hiệu suất Giá · DonkSwap Token

Giá của DonkSwap Token hiện tại là 8.051921711235079e-11, đã trải qua sự thay đổi 0.86% trong 24 giờ qua. Khối lượng giao dịch cho giai đoạn này đạt 5. Với lượng cung lưu hành là 674,766,576,168,112 tokens, DonkSwap Token đã đạt được vốn hóa thị trường là 48,714, phản ánh sự quan tâm mạnh mẽ của các thành viên tham gia thị trường.

coinvote.cc/coin/DonkSwap-Token

Thông tin

Cập nhật 2026-10-22 06:00 UTC
ChuỗiBinance Smart Chain
Giá$ 0.(0x10)8051
Vốn hóa thị trường$ 48,713.98
Biến động 24h (%)+0.86%
Tổng cung700,000,000,000,000
Lượng cung ứng lưu thông674,766,576,168,112
Ngày ra mắtMay 16th 2021, 00:00
Ngày thêm vàoFebruary 24th 2022, 00:15
Được niêm yết bởiFIREJOKER1988

Quét Bảo mật

7 months trước

Quét bảo mật được thực hiện bởi Goplus và được coi là chỉ số tổng quát về mức độ bảo mật của hợp đồng.

Nó có thể không phát hiện được tất cả các mối đe dọa và lỗ hổng tiềm ẩn. Luôn thực hiện nghiên cứu của riêng bạn.

Số lượng người sở hữu:2454
Thuế Mua:0.00 %
Thuế Bán:0.00 %
Sở hữu của Chủ sở hữu:3.60 %
Kiểm tra Honeypot:
Kiểm tra Danh sách đen:
10 Người giữ nhiều nhất:88.68 %
Cơ chế chống Whale:
Có Thể Lấy Lại Quyền Sở Hữu:
Tỉ lệ trượt có thể chỉnh sửa:
Chuyển đổi Có thể Tạm dừng:
Mã nguồn mở:

Khám phá các Loại Tiền điện tử Mới

WHALEOWEEN LogoWHALEOWEEN-44.58%
GIGAINU LogoGIGAINU-3.68%
Toepix LogoToepix-2.85%
ChainX Global LogoChainX Global-48.34%
WETZEL LogoWETZEL-0.04%

Cộng đồng $DST

0 người theo dõi Tất cả

Chưa có bài đăng cộng đồng nào về DonkSwap Token. Hãy là người đầu tiên!

Viết một bài đăng

Tài sản tiền mã hóa biến động mạnh và rủi ro cao: bạn có thể mất toàn bộ tiền. Coinvote là nền tảng thông tin và cộng đồng, không phải lời khuyên đầu tư. Bảng xếp hạng phản ánh số phiếu bầu, và các mục được quảng bá là quảng cáo trả phí. Lưu ý Mạo danh hoặc gỡ nội dung